Cuộc thi viết tháng 10: Hạnh phúc trong tôi là

Bạn đọc không sai đâu, mặc dù đã có thông báo về các cuộc thi viết tại bài Chương trình tặng quà hằng tuần, song Fususu vẫn sẽ tổ chức cuộc thi viết hàng tháng.

Mục đích là gì?

1 - Giúp mọi người có định hướng hơn
2 - Tạo ra các bài viết chất lượng
3 - Tăng cơ hội nhận quà của bạn

Lưu ý đặc biệt về cuộc thi

Một điều đặc biệt, là cuộc thi này… sẽ không có người thắng cuộc, Ad cũng không đánh giá bài viết như các tháng trước, mà BGK chính là các thành viên. Bạn viết hay, được nhiều người đọc, thì sẽ gia tăng cơ hội nhận quà trong chương trình Tặng quà hằng tuần

Theo kinh nghiệm cho thấy, các bài thi viết thường được đầu tư về thời gian, chất lượng, cũng như có độ tập trung nên khả năng nhận tim, lượt đọc sẽ rất cao hơn nhiều, sẽ nâng cơ hội nhận quà của bạn lên cao hơn nhiều so với việc bạn chỉ đi comment, đọc bài bình thường.

Về góc độ phát triển bản thân, bạn cũng có thể coi đây là một hình thức “tự thi” với chính mình, như một lời cam kết mỗi tháng sẽ viết một bài gì đó thật chất lượng để chia sẻ và đóng góp cho Forum ngày càng phát triển, cho bản thân ngày càng tiến bộ.

Chủ đề thi viết tháng 10?

Ai trong chúng ta từng không có những khoảnh khắc hạnh phúc, vui vẻ. Vậy thì tại sao không chia sẻ để “lây lan” niềm vui cho mọi người, và bản thân mình. Hãy nhớ tới một khoảnh khắc bạn hạnh phúc, và viết bài thôi.

1 - Tiêu đề bắt đầu bằng "Hạnh phúc trong tôi là… " (là gì bạn có thể ghi thêm vào cho hấp dẫn nhé)
2 - Đặt từ khóa “thi-viết-tháng-10” để mọi người biết tới nhiều hơn.
3 - Sau khi viết xong, copy link bài viết của bạn comment dưới topic này.

Một lần nữa, cám ơn bạn đã tham gia! Fususu tin rằng hoạt động này không chỉ tạo thêm cảm hứng cho nhiều người, mà còn giúp bạn phát triển bản thân, rèn luyện một trong những kỹ năng hữu ích nhất thời đại (viết lách), và gia tăng cơ hội nhận quà hằng tuần ^^!

10 Likes

Mọi người ơi,tham gia cuộc thi viết tháng 10 nè.Mong các bạn sẽ tham gia nhiệt tình

5 Likes

Dạo này ad đầu tư ghê, nhiều cơ hội nhận quà thật đấy :smiley:
Mình sẽ tham gia thi viết nhưng chưa nghĩ ra đề tài gì. Mọi người đã có dự định gì chưa?

6 Likes

Thật sự mình thích được tham gia viết bài như thế này hơn, cảm ơn ad nhiều :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

bài viết của mình, mong mọi người ủng hộ

cảm ơn trước nha :blush::grinning::grinning::grin::grin:

3 Likes

Hi hi, mình thấy hình như mới hết phần 1 hay sao í :sweat_smile::laughing::blush:

2 Likes

ý @Manh_Quy_Vu là sao nhỉ :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

mình đột nhiên nghĩ thế, đó chỉ là cảm nhận của mình thôi.

2 Likes