Cuộc thi viết tháng 7 - Lần đầu tiên tôi

Mới viết xong còn nóng ạ, mời cả nhà thưởng thức và cho ý kiến :sweat_smile:
:point_right: Lần đầu tiên tôi biết "chiến đấu" :')

1 Like

Mình mới viết hôm qua! Mình không giỏi văn nên mọi người cứ ném đá thoải mái ạ!:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

8 Likes

Lần đầu tiên tôi thấu hiểu được nỗi vất vả của mẹ Bài mk mới viết mong cả nhà ủng hộ a !!:kissing_heart:

4 Likes

hay mừ :kissing_heart::kissing_heart:

2 Likes
6 Likes

[Bây giờ đã là 11:20 mình đã cố gắng để viết nó. Hy vọng mọi người ghé qua đọc nhé. Chúc ngủ ngon!]
(Lần đầu tiên tôi chọn từ bỏ)
Trong mỗi chúng ta ai cũng có những việc cần phải từ bỏ, có những thứ có thể kiên trì nhưng cũng có những thứ nếu bạn vẫn cố chấp không chịu từ bỏ, nỗi buồn, sự hụt hẫng sẽ luôn đeo bám bạn. Tôi cũng vậy, câu chuyện mà tôi gửi tới chính là một lời khen ngợi cho sự can đảm đã dám từ bỏ của mình.

1 Like

https://forum.fususu.com/t/topic/335

Bạn giỏi lắm! Bạn đã lựa chọn đúng vì ai cũng chỉ được sống 1 lần sao không sống cho mình mà lại sống cho người? Chúc bạn thành công! hihi!

1 Like

Bài này cũng hay lắm mọi người ơi <3 <3

2 Likes

Bài mình mới viết, các bạn đọc rồi cho mình xin chút góp ý nha! Mình cảm ơn các bạn rất nhiều!

Lần đầu mình viết, mong mọi người góp ý để mình hoàn thiện hơn. Cảm ơn mọi người!

3 Likes

Lần đầu tiên tôi khóc vì một chú chó Bài em mới viết ạ. Không giỏi văn nên em chấp nhận mọi gạch đá nhé ^^

5 Likes

Mong mọi người ủng hộ bài viết của mình ạ.

2 Likes

Lần đầu tiên tôi được nói về đam mê của mình và Lần đầu tiên tôi được nói về đam mê của mình (phần 2) cả nhà ủng hộ mình nha 84a25a6b817b5423591e78a4f92acf91

2 Likes

anh phương cho em hỏi là phần thưởng nhất nhì và ba thì mỗi phần thưởng chí có 1 người nhận thui phải k ạ

Có số lượng giải thưởng đó em ^^
01 giải nhất
02 giải nhì…
P.s. Em copy link bài thi vào đây nhé, chưa thấy link, ha ha.

5 Likes

hai bài này anh phương ơi

2 Likes

Cám ơn em nhé, anh đã gộp 2 bài vào làm 1 để ban giám khảo dễ theo dõi. Sau em rút kinh nghiệm ha, đăng 1 bài với 1 chủ đề thôi ^^!

2 Likes

Vâng ạ, cảm ơn anh nhìu ạ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::heart::heart::heart:

cho em hỏi luôn là nhiều lượt tim chưa chắc là đã thắng phải k anh Phương :thinking::thinking::thinking:

2 Likes