Comment giới thiệu và làm quen nhé!

Cuối cùng thì chúng ta đã về chung một nhà. Hãy comment tự giới thiệu và làm quen bạn nhé!
Tên, tuổi, quê quán, nơi học tập công tác, v.v… đặc biệt là làm sao bạn mò ra chỗ này, cũng như là có một điều gì đó bạn tự hào về bản thân, hoặc mong muốn của bạn v.v…

21 Likes

Mình là Ngọc, 16 tuổi, quê Hải Phòng. Mò được vào đây là nhờ facebook, chắc cũng có khá nhiều bạn giống mình nhỉ ? Có người khen mình nhiệt tình, mình tự hào vì điều đó. Muốn đanh đá hơn chút nữa để không bị bắt nạt, có kĩ năng giao tiếp, tạo tư duy và lối sống tốt… Chúc một ngày tốt lành !!!

18 Likes

Chào cả nhà, mình là Phương, tới từ Hà Nội, sở thích viết Blog, và code web, rất vui khi được tham gia một môi trường tích cực như thế này hihi ^^

20 Likes

Xin chào sếp Phương và toàn thể anh chị em, mình tên Chinh đang là dân marketing, mình thích chém gió - đọc sách và bàn luận về mọi chuyện trên trời dưới biển.

Rất hân hạnh được làm quen với mọi người và cảm ơn sếp Phương đã tạo cho ace 1 môi trường thật bổ ích.
Tks!

13 Likes

Xin chào mọi người.
Mình là Dương, quê Hưng Yên, đang làm việc tại Hà Nội. Mình biết đến blog fususu cách đây vài ba năm lận nhưng lúc đó chưa thực sự quan tâm.
Gần đây đã có một số sự thay đổi trong cuộc đời mình khiến mình phải tự nhìn nhận lại cách sống cũng như muốn thay đổi để trở thành một người tốt hơn.
Rất vui được làm quen với cả nhà. Mong rằng chúng ta có thể giúp đỡ nhau cùng phát triển.

13 Likes

Chào mọi người, mình là Dung, năm nay 17 tuổi, quê ở Phủ Lý, Hà Nam. Mình vẫn còn đang theo học trường THPT, là học sinh cấp 3 ^^. Mình biết tới Fususu và đã theo anh rất nhiều năm rồi, anh ấy như ngọn đuốc sáng, như người thầy, như nam châm chỉ đường cho mình vậy. Giai đoạn này mình gặp rất nhiều khó khăn trong cuộc sống, việc gia đình, bạn bè, học tập,… và thật vui làm sao khi được đồng hành cùng mọi người qua đường link trên Facebook của anh Susu ^^. Mong muốn trở thành một thành viên tích cực của Forum tuyệt vời ông mặt trời này <3 <3
P/s: Mình thích đọc sách, chơi cầu lông, thân thiện, hòa đồng và nhiệt tình ^^

13 Likes

Mình là Thịnh 16 tuổi quê Hà Nội và đang sống ở Bình Phước. Mình mò được vô đây là nhờ thông báo từ blog của Fususu. Mình thì thích luyện tập võ thuật chơi thể thao dù chơi tệ . Mình thích học các môn học tự nhiên như hóa,lí,… Rất hân hạnh đc gặp mọi người

8 Likes

Xin chào mọi người. Mình là Huy 28 tuổi đến từ quê hương Quảng Trị. Hiện đang sinh sống và làm việc ở Bình Dương. Mình rất muốn được kết nối và học hỏi từ những người bạn tích cực. Những người bạn mình nói mình là người hiền lành, tốt bụng, có đạo đức, có uy tín và cũng là một người rất sâu sắc

8 Likes

Mình tên Nguyễn Huỳnh Minh Tâm, Minh là trong sáng, Tâm là tâm hồn, tức là mình có tâm hồn trong sáng^^. Mình ở An Giang. Mình đã biết anh Fususu tầm 4 năm về trước trên 1 blog chia sẻ cách học hiệu quả. Nhưng mãi tới bây giờ mình mới thật sự biết đến anh rõ hơn. Và anh ấy đã giúp minh tìm ra đam mê của mình, con đường của mình. Mình mong rằng sẽ học hỏi được nhiều hơn từ anh Fususu và mọi người. Và mình mong sẽ có nhiều đóng góp tích cực vào Forum này ^^

9 Likes

chào cả nhà, mình tên Thìn, 19 tuổi, rất vui được làm quen

6 Likes

Chào bạn mình tên Tâm, rất vui được làm quen ^^

4 Likes

Xin chào tất cả mọi người!!! Mình tên là :Nguyễn Ngân Vang. Năm nay mình mới 14 tuổi. Hiện tại đang sống ở Thái Bình. Mình rất vui vì được quen biết anh Phương vào 2 năm trước (tức là năm 2017) qua việc tra Google cách để học thuộc và cái duyên là mình đọc được blog của a ấy và lúc đấy thì mình bắt đầu thay đổi rất nhiều. Cảm ơn a nhiều!!! :sweat_drops:

11 Likes

Giống như mình khi xưa rồi ^^

2 Likes

Chào cả nhà!
Mình là Hoàng, 22 tuổi, hiện đang sinh sống và học tập tại TP.HCM.
Mình đã đọc rất nhiều sách và blog của ang Fususu và cũng là thành viên năng nổ của CLB ACI Gò Vấp.
Mong muốn của mình là trở thành một speaker chuyên nghiệp.
Rất vui được làm quen với tất cả mọi người. Chúc một ngày tốt lành!

13 Likes

Xin chào mọi người,
Mình tên là Bảo Quyên, năm nay 16 tuổi, hiện sống ở Đà Lạt. Mình biết đến anh Phương là vào khoảng 2 năm trước, khi mình tìm mấy câu chuyện ngụ ngôn hay ho để đọc. Lúc ấy mình ấn tượng nhất là câu chuyện về cây sồi và chuyện nắm cát. Nhờ hai câu chuyện này mà mình đã thay đổi lối suy nghĩ gần như hoàn toàn, và khi áp dụng nó vào việc học tập, nó mang lại cho mình nhiều hơn những gì mình nghĩ mình có thể làm được. Gần đây mình mò lại mấy bài viết cũ lại rất ấn tượng với câu chuyện cây nến. Mình muốn mình cũng có thể như cây nến ông trong câu chuyện vậy. Tuy rằng mục tiêu cụ thể thế nào vẫn chưa biết, nhưng mình vẫn sẽ cố gắng và từ từ mình sẽ tìm ra nó thôi. Mình chúc những bạn nào giống mình, vẫn chưa biết bản thân thích gì và muốn làm gì, sẽ hoàn thiện bản thân từng ngày và sớm tìm ra đam mê nhé.
Rất vui được làm quen với mọi người. Chúc mọi người buổi tối an lành!

11 Likes

Chào bạn nha ^^ quê Đà Lạt luôn. Mình thật sự rất thích Đà Lạt vì nó mang nét đẹp gì đó… khó tả. Nghe dòng tâm sự của bạn mình thấy có hình ảnh của mình trong bức tranh đó. Mình đã từng không biết mình thích gì, mục đích sống là gì… và nhờ đọc được blog của anh Fususu và giờ mình đã thức tỉnh được sức mạnh ^^. Mình tin bạn sẽ tìm được! Chúc bạn buổi tối vui vẻ và chụp hình ăn ảnh ^^

4 Likes

Chào bạn, mình cũng rất thích CLB ACI mà vùng mình chưa có. Mình cũng rất muốn là một người thuyết trình giỏi. Mong rằng nếu có dịp được học hỏi thêm ^^

3 Likes

Hihi cảm ơn bạn nha.

2 Likes

Hì hì mình nghĩ cứ tự nhiên là sẽ được mà

2 Likes