Game giao lưu - Bạn muốn khóc hay muốn cười?

Game này sẽ giúp chúng ta kết nối, và chia sẻ những thông tin bổ ích, đặc biệt là những clip thú vị, tạo ra những cảm xúc đáng nhớ. Luật chơi rất đơn giản, người đầu tiên sẽ nói là mình muốn khóc hay muốn cười.
Sau đó bạn sẽ trả lời họ bằng thứ gì đó mà bạn nghĩ sẽ giúp được họ. Một bức ảnh, một câu chuyện, nhanh nhất là một clip youtube (chỉ cần copy link vào là xong).
Lưu ý: Cuối câu trả lời của bạn nhớ kèm theo “Tôi muốn cười” hoặc “Tôi muốn khóc” để người tiếp theo biết đường giúp bạn hihi.
Bắt đầu thôi!
Tôi muốn cười!

3 Likes

Bố bảo con trai: " Khi con cưới được 1 cô vợ tốt là đã thành công một nửa rồi".
Đứa con ngây thơ nói:" Vậy con sẽ cưới 2 cô". :joy::joy::joy:

3 Likes

:laughing: quá hay ^^!
Bạn muốn khóc hay muốn cười thì nhớ viết kèm vào cuối, để người tiếp theo biết đường tiên liệu ha ha :smiley:

2 Likes

Tôi muốn cười !hihi ^^

1 Like

Tôi muốn khóc !!!

1 Like

Mai xăng tăng giá 50000/lít !!!
Tôi muốn khóc…

1 Like

Một chú chó đã bị thương nặng chỉ vì một nhóm người vô nhân tính nhét pháo hoa vào miệng nó…

Tôi muốn cười :smiley:

2 Likes

Bố bảo con trai : Muốn thành công thì phải chăm chi, thức khuya dậy sớm . Ví dụ như con chim nào muốn bắt nhiều sâu thì phải dậy sớm, dậy muộn thì chim khác bắt hết sâu, lấy gì ăn. :nerd_face:
Con trai : Chẳng có con sâu nào ngu dậy sớm cho chim bắt bố ạ ! :rofl:
Tui muốn cười

4 Likes

4f9c620d854d937ece28a52197991833
Tui muốn khóc

5 Likes

Khu bạn sống gặp sự cố và mất điện 1 tháng😊

Tui muốn cười

2 Likes

Một hôm ông chồng đang giảng dạy trong một khán phòng, bà vợ mặt hầm hầm dữ như thiên lôi, chạy vào tạt ngay 1 gáo nước lạnh vào người ông. Học sinh của ông vô cùng bối rối. Còn ông thì điềm nhiên nói:
" Ta biết sau khi sấm thì trời sẽ mưa mà". :rofl:

Tôi muốn cười!

2 Likes

Thầy: Em hãy lấy ví dụ minh họa cho tiết kiệm
Trò: Thưa thầy , em có 1 chậu nước, đầu tiên em rửa mặt, sau đó vo gạo, rửa bát và sau đó em mang tưới cây ạ.
Tôi muốn khóc

6 Likes

Bạn đang cháy túi.
Tôi muốn cười.

image
Tôi muốn cười

5 Likes

Một nhà văn đang di dạo trên con đường hẹp trong công viên. Anhh ta gặp ngay nhà phê bình văn học, vốn là người luôn phê bình các tác phẩm của anh rất gay gắt. Do con đường chỉ đủ cho một người nên nhà phê bình nói:
" Tôi không bao giờ nhường đường cho kẻ ngốc!".
Nhà văn nép sang một bên và đáp:
" Còn tôi thì ngược lại!".

Tôi muốn cười!

4 Likes

Một hôm, A bị chó cắn, A quyết định cắn lại chó. A nghĩ quyết định của mình thật đúng đắn.
Tôi muốn cười :))

2 Likes

image
Tôi muốn khóc! :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

khi bạn mặc kín mít khi ra đường mà da vẫn auto đen
Tôi muốn cười:grin::grin:

Tôi muốn cười! :grin:

5 Likes

Tui muốn cười ahihi

2 Likes