Tờ kinh diệu kỳ số #3 - Tôi sẽ kiên trì, tới khi thành công!

Thành công có thể ở ngay khúc quanh phía trước, bạn sẽ không bao giờ biết nếu không tiếp tục bước đi! Một trong những tờ kinh giúp tôi rèn luyện sức mạnh đột phá: Sự kiên trì!

Comment nếu bạn đã, đang, từng đọc tờ kinh này. Điều bạn tâm đắc nhất, cũng như điều bạn còn băn khoăn?

:open_book: Mua sách gốc để ủng hộ tác giả tại: fususu.com/tiki/og-mandino
:gift: Tải bản PDF & Audio song ngữ tại: fususu.com/series/hanh-trinh-10-kinh-dieu-ky

Tờ kinh này là tờ kinh tớ tâm đắc nhất. Để đạt được mọi điều mình muốn thì sự kiên trì luôn gắn theo.
Mới đầu học một điều mới sẽ có sự khó khăn nhất định, 1 ngày k hiểu hết được thì ta phải kiên trì sang ngày thứ 2, thứ 3… thì mới đạt được thành quả ta mong muốn. Cứ làm nhiều rồi sẽ quen.
Thành quả có thể đến nhanh hay chậm phụ thuộc vào nhiều yếu tố nhưng yếu tố kiên trì là yếu tố nền tảng cho thành công.
Khi đạt được điều đó bạn sẽ có 1 cái nhìn khác hơn, rộng hơn, xa hơn…tin fususu tin tôi đi. Những tờ kinh này thật tuyệt diệu.

1 Like

Đây là tờ kinh em thích nhất, tạo động lực rất lớn nhất là ở câu ’ Dù tốt hay xấu thì ngày nào đã qua tôi sẽ để cho qua. Tôi sẽ đón chào tia nắng của ngày mới với sự tự tin rằng hôm nay là ngày tuyệt vời nhất trong cuộc đời của mình.’
Rất cảm ơn anh Phương đã tạo ra hành trình 10 tờ kinh bổ ích này.

1 Like

Em nghĩ anh Su nên đính kèm pdf và audio theo từng chương thì hay hơn.

Có đó em ^^! Em để lại email trong link trên sẽ nhận được email, trong đó có đầy đủ nha hihi.