Chủ đề thi viết tháng 8, theo bạn là gì?

Vậy là tháng 7 đã sắp khép lại, Forum Fususu đã rất sôi động với hàng chục bài tham gia ý nghĩa cho Cuộc thi viết tháng 7 - Lần đầu tiên tôi và vô vàn phản hồi tích cực. Bạn có thể đọc các bài dự thi tại đây, dự kiến đầu tháng 8 BGK sẽ trao giải.

Ngoài ra, Fususu nhận thấy các cuộc thi này không chỉ giúp thành viên rèn luyện kỹ năng, bộc lộ bản thân mà còn đem lại rất nhiều gía trị tích cực. Vì thế mà Fususu quyết định sẽ tổ chức các cuộc thi viết hàng tháng. Và theo bạn thì tháng 8 sẽ có chủ đề là gì? Hãy comment nhé!

• Viết về lần cuối cùng bạn…
  • Viết về một kỷ niệm tuổi thơ…
  • Viết về một lần thất bại…
  • Viết về một bài học thành công…
  • Viết về một người bạn yêu quý…
  • Viết về một thế giới hoàn hảo của bạn…
  • Viết về một ngày thú vị của bạn…
  • Viết về gì nhỉ (comment ý tưởng của bạn)

0 phiếu

7 Likes

có kết quả chưa vậy ad :hugs:, lót dép ngồi hóng…hóng người ta nhận giải, :sweat_smile: tại vì bài của mình thì ko hay lắm! :grin:

6 Likes

bài của Gia An hay mà, mk cũng hóng giống cậu vậy nà :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em thấy chủ đề “viết về một câu nói hay mà bạn yêu thích” cũng khá thú vị đó anh ^^

2 Likes

woww, cũng hay đó nha bạn, ủng hộ :100::100:

2 Likes

khi có kết quả tháng 7 thì bồ câu sẽ đi đường nào ạ anh Phương hay là bị con gì ăn rồi anh nhỉ :panda_face::panda_face::panda_face:

1 Like

Cũng có thể viết về thứ hay điều mọi người sợ nhất :grin::smiling_face_with_three_hearts:

1 Like

@Fususu sang tháng 8 r anh ới, anh cho mn biết chủ đề đi nè :grin::grin::grin:

1 Like

Okie sẽ báo sớm hihihi… :grin::smiley::smiley:

2 Likes

ủng hộ mình nha mng : Lần cuối cùng tôi chưa bị "điếc miệng đời"

1 Like