Cuộc thi viết tháng 8 - Lần cuối cùng tôi

Được nhé em. Song nếu bài viết có ảnh thì thường sau đó em vẫn phải up thủ công nhé, có thể ảnh copy paste vào đây nó không hiện.

Không phải ai cũng biết cách yêu thương người khác và không phải ai cũng biết cách đón nhận tình yêu từ người khác.

3 Likes

ủng hộ @hanhi12 nhất nha 217453365c72d4ea6ff7192d6833ebe3

1 Like

Cảm ơn bạn nhiều nha :heart::heart:
Yêu quá đi cái con người này :kissing_heart::kissing_heart:

1 Like

Đọc ủng hộ cho mình ý kiến nha mng, mình rất cần các bn, các bn sẽ là ng thầy mà mình cần học hỏi : Lần cuối cùng tôi chưa bị "điếc miệng đời"

4 Likes

Đi nữa chặng đường hôm nay mình mới đăng bài gọi là tập tành viết lách, hì ^-^

4 Likes

Mk cũng thk viết lách nà, chúc nhau thành công

5 Likes

Mình đã viết một câu chuyện bằng cả cảm xúc và trái tim của mình. Mọi người nếu đọc và thích bài viết này thì đừng quên tặng mình một trái tim và bình luận nhé. Mình yêu tất cả mọi người.

5 Likes

@phuongsusu Anh Phương ơi, em vừa đọc lại bài này thì thấy câu " * Tiêu đề bắt đầu bằng: Lần cuối cùng tôi…". Nếu mình viết “Lần cuối cùng mình…” cũng được phải không ạ? Em chỉ sợ bài mình không đúng thể lệ thôi. Em cảm ơn anh. =))

Em đổi lại tiêu đề là được nhé, có chỉnh sửa đc mà :smiley:

1 Like

Nếu vậy bài của em sẽ hơi kì ạ. Em viết về thời học sinh cấp 1 và trong cả bài em hay sử dụng chữ “mình-cậu”. Em sợ bài sẽ không hợp với tiêu đề ạ. Em cảm ơn anh. =))

à, lần cuối cùng (tôi/mình v.v…) đều được hết em nhé.

1 Like

https://forum.fususu.com/t/topic/863/2
Cảm xúc của bạn hôm nay thế nào?

2 Likes

Mọi người nhớ ủng hộ cho mình nha!
Đây là bài viết của mình nè

5 Likes

The last time I stop and looked up at a night sky. I thought about all people being of one mind and created a world of balance. Balance of technology and respect for life and desires to perfect this balance. Then looking to travel through space to elevate all human knowledge and searching for life in another planet.

2 Likes

Chào các bạn mình là lính mới, rất vui khi được tham gia cộng đồng này :)))
Mong mọi người giúp đỡ.

2 Likes

Hello mọi người! lần đầu mình tham gia thi viết, và bày tỏ lòng như thế này. Mong mọi người ủng hộ, xem bài của mình và góp ý cho mình nhé.
Lần cuối cùng Tôi nhìn về Tuổi thơ.

3 Likes

Bây giờ, ngồi hóng…người ta nhận giải :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Mời cả nhà tiếp tục tham gia nhé!

2 Likes

không sao đâu em, mọi người đọc đều hiểu mà hihi

3 Likes